ผู้ปกครองในบ้านติดการพนันออนไลน์อยากให้เลิกทำไงดีครับ

ผมเคยคุยกับเขาตรงๆเเล้วอยากให้เลิกเล่นเพราะฐานะบ้านผมก็ไม่ค่อยจะมีตังเเต่เขาก็ยังจะเล่นผมเลยรองชวนให้เขาไปเล่นเกมเเนวนี้เเต่ไม่เสียตังเเต่เขาก็ปฏิเสธตอนนี้เขาสามารถหาเงินได้คนเดียวในบ้านตอนเเรกที่ยังไม่ติดการพนันเขาจ่ายเบี้ยเลี้ยงผมตลอดไม่มีขาดเเต่พอเริ่มติดพนันผมเเทบไม่ได้จับเงินของเขาเลยผมเลยต้องหางานทำในช่วงระหว่างเรียนได้วันละ50บาทบ้างต่อวันบางวันก็ไม่มีเพราะผมขายของออนไลน์เลยมีเงินเข้าไม่เเน่นอนตอนนี้ผมจนปัญญาเเล้วครับผมขอคำเเนะนำหน่อยครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่