ขนส่ง kerry มันขึ้นว่า จัดส่งพัสดุไม่สำเหร็จรอการแก้ใข

กระทู้สนทนา
พอดีสั่งซื้อ  สินค้า  กับ shopee  จัดส่งโดย  kerry  แต่พัสดุจัดส่งไม่สำเหร็จรอการแก้ใข   แบบนี้เรา  จะต้องรอ  หรือ  สั่งซื้อสินค้าชิ้นไหม่ครับ   กลัวว่าถ้าสั่งซื้อชิ้นไหม่   แล้วชิ้นเก่า  มาถึงต้องเสียเงินเพิ่มอีก   แต่ถ้าเรารอชิ้นเก่า  ก็ไม่รู้ว่าเมื่อไรจะมา  หรืออาจจะไม่มาเลย  ใครเคยมีประสบการปันหาแบบนี้ขอข้อมูลหน่อยครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่