การทำ NK Therapy ในผู้ป่วยมะเร็งสามารถทำได้ที่ไหนบ้างในไทย

อยากสอบถามผู้รู้ข้อมูลในการทำ NK Therapy สำหรับผู้ป่วยมะเร็งมีโอกาสดีขึ้นไหม เราเคยได้ยินว่าส่วนใหญ่จะมีในต่างประเทศซึ่งสถานการณ์โควิดก็เลยยังไม่อยากเสี่ยงในการพาผู้ป่วยไป เลยอยากสอบถามในประเทศไทยมีที่ไหนที่สามารถทำได้และราคาเท่าไหร่บ้างคะ เพราะเราหาข้อมูลมาเบื้องต้นในประเทศไทยก็มีทำน้อยมากเหมือนกัน 

หากใครที่มีข้อมูลเราขอรบกวนด้วยนะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่