ใครเคยเป็นตัวเเทนจำหน่ายผลิตภัณฑ์สุขภาพความงามไหมค่ะ

พอดีเราเคยเป็นตัวเเทนจำหน่ายคอลลาเจนหลายที่อยู่ค่ะ 
เพราะเราชอบทดลองมากินเอง จิงๆก้อไม่ได้เข้มงวดกะการขาย
เเค่อยากได้ราคาถูก เพราะเราเคยกินคอลลาเจนเเล้วผิวมันดีขึ้นจิง
เลยลองกินหลายตัว เเต่มีอยู่เจ้านึฃที่เรากินเเล้วเราชอบมาก เพราะมัน
เห็นผลดีจิงๆ เราเรยคิดอยากจะขายจริงจังดูค่ะ เป็นตัวเเทนเเล้วค่ะ
เเต่เพจเราไม่ค่อยมีคนมากกถูกใจเท่าไหร่ค่ะ มีเเค่33คนเอง เพิ่งเปิดวันที่20
กรกฎาคม2565  เราโพสต์ทุกวันค่ะ  เลยอยากจะมาถามเพื่อนๆที่ทำธุรกิจ
พวกนี้ค่ะ ว่าทำอย่างไร คนถึงเขามากดถูกใจเยอะค่ะ พอดีน้องที่เราซื้อของ
เขา น้องในทีมนะคะ เขาเเจ้งว่าเราต้องปั้นเพจปั้นโพสต์ก่อน ให้คนติดตามเยอะ
มีคนกดไลค์ เเล้วค่อยยิงเเอดจะดีกว่าค่ะ  เราไม่อยากจะถอยเเล้ว อยากทำให้ได้ 
เเละอยากให้คนได้รับรู้ถึงผลิตภัณฑ์ตัวนี่จิงๆค่ะว่ากินเเล้วดีมาก

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่