กรณีเปิดซิมมือถือจำกัด

กระทู้คำถาม
อยากทราบว่า ระบบเติมเงินจำกัดแค่5ซิมต่อ1บัตประชาชน ถ้าเราอยากเปิดเบอร์ที่6 หรือมากกว่านั้น แล้วเราลบหรือปิดใช้งานเบอร์เก่า เราก็สามารถเปิดเบอร์ที่6ได้ใช่ครับ 

แบบว่าเราลบหรือปิดใช้งานใช้งานเบอร์เก่า เราสามารถเปิดเบอร์ได้เรื่อยๆ ทำได้ใช่ไหมครับ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 2
สวัสดีครับ คุณ สมาชิกหมายเลข 7144032 หมายเลขระบบเติมเงินสามารถเปิดบริการได้ มากกว่า 6 หมายเลขครับผม

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่