อยากเป็นครูโยคะ ต้องเริ่มต้นอย่างไร ใช้ทุนเยอะไหม

ตอนนี้เรากำลังฝึกโยคะไปเรื่อยๆ รู้สึกใช่และชอบมาก และสุขภาพก็ดีขึ้นเรื่อยๆ แต่ในอนาคตเราคิดว่าจะเป็นครูโยคะ กำลังเก็บเงินเรียนครูโยคะอยู่ ไม่ค่อยมีทุน เรากำลังอยากรู้ว่าการเป็นครู จะต้องเปิดสตูดิโอสอน ไหนจะคู่แข่งหรืออะไร เราไม่มีข้อมูลเลย อยากทราบข้อมูลทุกอย่างสำหรับการเป็นครูโยคะค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่