แบบนี้เรียกว่าไม่สนใจ หรือผมงี่เง่าครับขอคำแนะนำหน่อย

พอดีว่าแฟนกับผมช่วงพักเที่ยงเราจะคุยกันบ้างนิดหน่อยๆผ่านแชท  ทุกวันๆแฟนผมจะตอบแชทช้าบ้างเร็วบ้าง แต่เดี๋ยวนี้แฟนผมตอบแชทเสร็จแล้วก็หายไปเลย พอโทรหาก็ไม่รับ ทักมาบอกแค่แปปๆ กินข้าวกับเพื่อนกับหัวหน้าอยู่ แล้วก็หายไม่โทรหาไม่ตอบอะไรอีกเลย แต่ก็แฟนก็เล่นพวกโซเชียลอยู่ช่วงพัก แต่ไม่ได้ตอบผมเลย เป็นแบบนี้บ่อยมาก รอจนกระทั้งเย็น ถึงจะตอบบ้างนิดหน่อย ละทักมาอีกตอนจะกลับบ้าน ผมก็น้อยใจนะ ที่เล่นโซเชียลได้แต่ตอบแฟนไม่ได้ แม้ตอนกินข้าวกับเพื่อนกับหัวหน้าอยู่ แต่ผมรับสายตลอด โทรมาตอนกินข้าวกับเพื่อนกับหัวหน้า ผมก็แค่บอกคนในโต๊ะคุยโทรศัพท์เดี๋ยวมานั่ง  ซึ่งทำให้แฟนผมได้แต่แฟนกับทำให้ผมไม่ได้ ผมไม่เข้าใจเลย สรุปแฟนไม่สนใจหรือผมงี่เง่าไปครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่