SONY WH-H910NหรือAirpod Maxหรือใช้Airpod gen2ต่อดีคะ

กระทู้คำถาม
เรื่องของเรื่องคือกำลังจะซื้อmacbookค่ะเพราะอยากทำv-tuberแนวพอดแคสท์กับแคสเกม พวกของอื่นๆมีครบแล้วค่ะ แต่เหลือแต่หูฟังค่ะ ซึ่งปกติเราใช้airpod gen2(พึ่งซื้อมาตอนเดือนกุมภาค่ะ)เราใช้ฟังเพลงกับเล่นเกมบนรถรับส่งอย่างเดียว แต่เรารู้สึกว่าหูฟังgen2ไม่น่าจะพอ เลยดูหูฟังไว้ ก็มีairpod maxกับsony wh-h910nค่ะ จริงๆใจไปsonyเพราะเพื่อนที่ขายพวกitแนะนำมา+ชอบดีไซน์รุ่นนี้ด้วย แต่คิดว่าairpod maxมันน่าจะเข้ากับmacbookได้ดีกว่าเพราะเป็นappleเหมือนกันแต่ราคาแรงไปมากค่ะ เรามีงบหูฟังตั้งไว้3หมื่นค่ะ แต่ก็ลังเลอยู่ว่าจะใช้gen2ต่อหรือซื้อหูฟังใหม่ดี หรือจะเปลี่ยนรุ่นที่เลือกไว้ดีคะ
ขอความเห็นจากผู้รู้ทีค่ะขอบคุณค่ะㅜㅜ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่