หิวมากโดยเฉพาะวันพระ

กระทู้คำถาม
คือเราหาในกูเกิ้ลแล้วไม่เจอเลยอยากถามพี่ๆเพื่อนๆว่ามันคือยังไงคืออะไรค่ะ
เรื่องมีอยู่ว่าทุกวันพระหรือวันโกน เราจะหิวมากกินเท่าไหร่ก็ไม่หายหิวแต่คือรู้แหละว่าอิ่ม แต่มันหิวแบบโหยๆอยู่ที่คออะ ตอนแรกเราก็ไม่คิดอะไร พอลองสังเกตดูทำไมทุกครั้งที่เป็นจะเป็นวันพระหรือไม่ก็วันโกน? งงมาก

เราเคยไปเบิกเนตรด้วยนะตอนป.3ครูประจำชั้นพาไปแต่ที่ๆพาไปมันเป็นตึก3ชั้นคนในนั้นเป็นผู้หญิงทั้งหมดใส่ชุดขาว แต่เราคิดว่าเราศีลขาดแล้วเพราะเรากินเนื้อวัว แล้วตอนนี้เราก็จะอายุ20แล้วอะ เกี่ยวกันไหมคะ

(เราเป็นคนมีเซ้นอยู่บ้างค่ะแบบรู้ว่าจะมีเหตุการณ์อะไรเกิดขึ้นแต่ไม่รู้ว่าจะเกิดขึ้นกับใคร ส่วนมากจะเป็นคนรู้จักแล้วก็อื่นๆอีกนิดหน่อยค่ะ)
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่