มีใครรอกล่องสุ่ม Disney+ Hotstar นานแบบเรามั้ยคะ 21 วันทำการ ยังไม่มาส่งเลยค่ะ

กระทู้คำถาม
อยากสอบถามค่ะ มีใครรอกล่องสุ่ม Disney+ hotstar นานแบบเรามั้ยคะ เรารอมา 21วันทำการแล้วค่ะ นานกว่าสั่งของพรีออเดอร์ในแอพส้มอีก เพี้ยนสะอื้น คือ 10 วันทำการยังไม่ได้ของ บอกให้ติดต่อไปที่ อีเมลล์ disney-annual@ais.co.th เราก็ติดต่อไป ทางพนักงานก็บอกว่าจะรีบดำเนินการส่งให้ จนตอนนี้ผ่านมา 21 วันทำการแล้ว ก็ยังเงียบกริบ เมลล์กลับไปถามอีกครั้งก็ยังเงียบ เพี้ยนเซ็งเป็ด
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่