โรคซึมเศร้า

กระทู้คำถาม
ผมป่วยเป็นโรคซึมเศร้ามา1อาทิตย์แล้วผมมีอาการจิตตกอย่างรุ่นแรงเก็บตัวอยู่แต่ในห้องไม่ออกไปเจอโลกภายนอกผมไม่กล้าที่จะไปหาหมอเพื่อรับการรักษาผมกลัวคนหาว่าเรียกร้องความสนใจบ้างคนอาจมองว่าผมรู้ได้ไงว่าเป็นทั้งที่ยังไม่ไปลองตรวจผมเคยศึกษาเรื่องโรคซึมเศร้าผมเลยรู้อาการเป็นอย่างดีซึ่งผมเป็นอยู่ตอนนี้ผมมืดไปหมดไม่กล้าจะเปิดใจหรือระบายกับใครเลย2-3วันก่อนผมคิดฆ่าตัวตายเพื่อจบทุกอย่างตอนนี้ผมรู้สึกโดดเดี่ยวมากไม่มีใครเข้าใจผมผมเหมือนตัวประหลาดผมควรทำยังไงจึงจะผ่านมันไปได้ผมจิตตกผมมืดไปหมด🙃🖤
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่