ยื่นสินเชื่อไทรทอง ธนาคารออมสิน ต้องรอนานแค่ไหนถึงจะทราบผล?

สวัสดีค่ะ พอดีเรายื่นสินเชื่อไทรทอง สินเชื่อเอนกประสงค์เมื่อวันที่ 30/05/65 
เจ้าหน้าที่เข้ามาถ่ายรูปกิจการ วันที่8/06/65 หลังจากนั้นก็เงียบไปเลย
พอตามที่สาขาก็ได้แต่แจ้งว่ารอจากสำนักงานใหญ่ ตอนนี้ก็ครบ1เดือนแล้วที่รอยังไม่ทราบผลอะไรเลย
นอกจากรอแบบไม่มีกำหนดแล้วมีช่องทางไหนที่ติดตามผลได้บ้างค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่