แฟนชอบผู้หญิงอวบ แต่เราผอมมาก ควรรู้สึกอย่างไงดีคะ

กระทู้คำถาม
เราคบกับแฟนมา2ปีกว่า มีลูกด้วยกัน1คนแล้ว ตอนคบกันแรกๆไม่รู้เลยค่ะว่าเขาชอบผู้หญิงอวบ หลังๆเริ่มติดตามผู้หญิงอวบๆในเฟส เราก็มีความรู้สึกน้อยใจ สิ่งที่เขาชอบกับสิ่งที่เราเป็นมันคนละเรื่องเลย แต่เราไม่ได้บอกเขาหรอกนะได้แต่เก็บมาคิดคนเดียว มันวนมาในหัวอยู่บ่อยๆเลยค่ะ ว่าเราไม่ได้เป็นในแบบที่เขาชอบ อยากถามทุกคนหน่อยค่ะว่ามีใครเคยรู้สึกแบบนี้หรือเจอเหตุการณ์แบบนี้บ้างไหมคะ แล้วเราควรจะทำไงดีคะ เราไม่มีความสุขเลย หลังๆเขาก็ไม่ค่อยแสดงออกว่ารักเราเลย จะเลิกก็สงสารลูก
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่