คนที่เป็นตัวแทน แล้วชอบอัพภาพยอดโอนเงินเข้าบัญชีบ่อยๆ ใน facebook profile ของตัวเอง เค้ามีจุดประสงค์อะไรหรือครับ

พอดีไปเจอ facebook profile ของตัวแทนขายอาหารเสริมแบรนด์หนึ่ง   วันๆโพสต์แต่ภาพยอดโอนเงินเข้าบัญชี แสดงให้เห็นว่าขายดี วันนึงมีคนโอนเงินมา หลายพัน หลายหมื่นบาท  แล้วอัพภาพพวกนี้บ่อยๆด้วย เค้ามีจุดประสงค์อะไรแอบแฝงหรือเปล่า

อันนี้คือ พยายามต้องการให้เพื่อนในเฟสของเขา เชื่ออะไรที่เขาสื่อหรือเปล่าครับ

ปล. ตัวแทนของแบรนด์ที่ทำแบบนี้ ทำกันเป็นแก๊งเลยนะครับ  facebook profile ของตัวแทนแต่ละคน ขยันอัพภาพยอดโอนมากๆ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่