ตามหาหนังใน Disney+ Hotstar

กระทู้คำถาม
รบกวนพี่ๆน้องๆทุกท่านนะครับ
   พอดีแฟนผมบังเอิญเปิดดูหนังใน Disney+ Hotstar เนื้อเรื่องประมาณว่ามีการทดลองมนุษย์ เสร็จแล้วนักวิทยาศาสตร์ที่อยู่ในโครงการได้หายตัวไป ทางเจ้าของโครงการได้ตามสืบ และจะหาตัวกลับมาดำเนินการต่อ หลังจากที่สืบไปสืบมาได้ทราบว่านักวิทยาศาสตร์คนนี้มีลูกสาว และลูกสาวมีพลังพิเศษเหมือนหูทิพย์ ได้ยินเสียงรอบๆ
   เท่าที่ทราบเล่ามาให้ผมประมาณนี้ พอลองเช็คประวัติการรับชมก็หาไม่เจอเลย มีข้อมูลเพิ่มอีกคือเป็นหนังเก่า หน้าปกหนังสีออกแดงๆ 

ขอบพระคุณนะครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่