ผู้หญิงคิดยังไงครับกับผู้ชายอาบน้ำอาทิตละครั้งจะคบด้วยมั้ยครับ

ผมเป็นคนอาบน้ำเเปรงฟันเเค่อาทิตละครั้งเท่านั้นครับเพราะขี้เกียจครับเพราะส่วนใหญ่อยู่เเต่ห้องเลยไม่ค่อยอาบ ผู้หญิงคิดไงครับถ้าผู้ชายเซอร์ๆเเบบผมไปจีบ จะยอมคบด้วยมั้ยครับ
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 3

ไม่น่าจะใช่ เซอร์ๆ  ใช้คำไม่ถูก น่าจะเรียกสกปรกมากกว่า แปลกตอนนี้ พันทิปมีกระทู้แปลกๆ ก่อนตอบต้องพลิกอ่านกระทู้เก่าๆ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่