อยากปั่นจักรยานเที่ยวบางกระเจ้าค่ะ

บ้านอยู่ฝั่งพระราม 3 ค่ะ จะใกล้ตรงท่าเรือ สาธุประดิษฐ์​ ท่าเรือใต้ทางด่วนวงแหวนอุตสาหกรรม โซนๆแถวๆนี้อะค่ะ แต่ไม่เคยปั่นจักรยานโดยเริ่มจากฝั่งนี้เลยค่ะ  (บ้านก็อยู่แถวนี้แท้ๆ 55+) 

เลยอยากจะขอผู้รู้ แนะนำเส้นทางปั่นจักรยาน ปกติไม่ค่อยได้ปั่น แต่อยากจะลองเริ่มปั่นดูค่ะ อยากจะลองเริ่มต้นจากท่าเรือแถวๆนี้อ่ะค่ะ  มีเส้นทางไหนบ้าง คือเริ่มต้นไม่ถูกเลย 

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ  (=/\=)
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่