ไม่อยากลดน้ำหนักแล้วเพราะโดนดูถูก

ผมโดนดูถูกเรื่องการลดน้ำหนักอยู่บ่อยครั้งครับคือหมดไฟในการลดน้ำหนักแล้วครับ (เขาบอกว่าลดไปก็เท่านั้นแหละเดี๋ยวก็อ้วนเหมือนเดิม)พูดแบบนี้หลายครั้งแล้วครับ ตัวผมเป็นคิดมากสุดๆนอยกับตัวเองอยู่บ่อยครั้งครับ ลดน้ำหนักมาได้1เดือนแล้วครับแต่มันก็เห็นผลนะครับ และเขามาพูดแบบนี้มันรู้สึกไม่ดีเลยครับควรแก้ยังไงดีครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่