ตอนนี้ จอคอมพิวเตอร์ ขนาด 23-24 นิ้ว รุ่นไหน ขอบบางสุด

กระทู้คำถาม
รบกวนสมาชิกทุกท่านครับ ตอนนี้ จอคอมพิวเตอร์ ขนาด 23-24 นิ้ว รุ่นไหน เวลามีภาพแล้วขอบจอเหลือเล็กที่สุดครับ บางรุ่นที่ไปเดินดูมา เวลาปิดดูว่าขอบจอเล็ก แต่พอมีภาพ ขอบจอใหญ่ เหมือนตั้งใจทำให้ขอบจอด้านนอก ใหญ่กว่าจอแสดงผลจริงด้านใน และที่ไปดู ก็มีให้ดูแค่ไม่กี่รุ่นครับ ถ้าท่านใดพอจะมีข้อมูลตรงนี้ รบกวนช่วยเหลือหน่อยครับ ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่