แนะนำจอคอมหน่อยครับ

ผมอยากได้จอ 32 นิ้วซักตัวมาใช้เล่นเกมดูหนังหรือทำงานเอกสารทั่วไปพอดีเล็งๆไว้ 3 ตัวเป็นตัว
1.Gigabyte Aorus FI32Q 31.5
2.Gigabyte GS32QC 31.5
3.LG UltraGear 32GN650-B 32
คือดูไว้สามตัวที่สเปคและราคาใกล้ๆกับที่อยากได้ เลยอยากจะสอบถามว่าเลือกตัวไหนดีหรือมีตัวไหนยี่ห้อไหนแนะนำมั้ยครับที่สเปคใกล้ๆกับตัวที่แปะไว้ในงบประมาณ 10000 ครับ
เพิ่มเติม : จอเป็นพาแนล IPS หรือ VA ก็ได้ เฟรมเรท 144 หรือมากกว่า จอโค้งหรือแบนก็ได้ ที่สำคัญคือไม่ค่อยมีปัญหาครับ หากมีแนะนำรุ่นไหนหรือยี่ห้อไหนนอกจากนี้ที่อยากแนะนำก็แนะนำได้เลยครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่