มีผู้หญิงคนไหนขนเยอะแบบเรามั้ยคะ? แล้วจัดการตัวเองยังไงคะ?

คือเราเป็นผู้หญิงที่ขนเยอะมากกกก ตรงแขน แข้ง ต้นขา จั๊กแร้ ตรงนั้นของผญ จะมีขนเยอะเป็นพิเศษแล้วขนจะใหญ่เหมือนของผชโดยเฉพาะหน้าแข้ง ส่วนจุดอื่นๆเช่น หน้าอก ท้อง ก้น ต้นขา ต้นแขนจะมีเยอะเหมือนกันแต่เป็นเส้นเล็กๆเป็นไรๆ แต่ก็คือทุกรูขุมขนเรามีแต่ขน ที่เดียวที่ไม่มีคือหนวดกับฝ่ามือ... มันเป็นไปได้หรอคะที่จะมีขนเยอะขนาดนี้ เราไม่กล้าใส่ขาสั้นไปไหนมาไหนเลย แม่เราก็คนจีนนะ ขนแทบไม่มี ส่วนพ่อไทย แม่บอกว่าคงได้เชื้อพ่อมาแรง... ฮอร์โมนเพศชายเราก็ไม่ได้เยอะ (สังเกตุจากพวกหนวดหรือสิว แทบไม่มี)
อ่านมาหลายกระทู้ บางคนบอกให้ไปเลเซอร์ออก บางคนในโกน บางคนแวกซ์ แต่คือเราเป็นทั้งตัวไง จะให้ทำก็คงไม่ไหว ไม่มั่นใจตัวเองเลย อยากแต่งตัวแบบอื่นๆบ้าง เข้าใจนะที่คนบอกว่าให้มั่นใจในตัวเอง ใส่ๆไปเลย แต่คือแบบ มันเยอะจริงๆอ่ะ เหมือนลิงเลย ทำใจยังไงได้บ้างคะ ;-;

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่