ใครเคยทำพ่อแม่ร้องไห้บ้างคะ เรารู้สึกผิดมากๆตอนนั

มีใครเคยทำพ่อแม่ร้องไห้บ้างมั้ยคะ เล่าให้ฟังได้นะคะ มาแบ่งปันกันๆ
เรื่องของเราคือเพิ่งทำพ่อร้องไห้มาค่ะรู้สึกผิดมากๆ เราพูดเรื่องจะฆ่าตัวตายค่ะเพราะตอนนั้นเครียด แล้วพ่อก็ร้องไห้ค่ะ พ่อบอกอยู่ไม่ได้ถ้าไม่มีเรา ตอนนี้รู้สึกผิด อยากมีชีวิตอยู่ต่อ อยากตั้งใจเรียนมากขึ้น เราอยากให้พ่อมีความสุข อยากให้ครอบครัวมีความสุข เราไม่อยากทำแล้ว ทำไมเราถึงคิดแบบนั้นนะ ใครที่คิดสั้นอย่าคิดเลยนะคะ นึกถึงคนที่เรารักไว้

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่