มีปัญหาท้องผูก มีหน้าท้อง แต่พอกิน Detox แล้วอึเหลวเป็นน้ำ ทำยังไงดีคะ

ใครเคยกิน Detox แล้วอึเหลวเป็นน้ำบ้างคะ ?
เรามีปัญหาเรื่องการขับถ่ายมากๆเลย เป็นมาเป็นปีแล้วค่ะ เห็นใน Tiktok เค้ารีวิว Detox กันเลยซื้อมากิน สรุปอึเป็นน้ำ เหมือนท้องเสียตั้งแต่คืนแรกที่กินเลย ตอนแรกคิดว่ายี่ห้อที่กินมันไม่ดี เลยลองเปลี่ยนไปกินยี่ห้ออื่นๆ สรุปว่าก็เป็นเหมือนกันหมด มันเป็นเพราะร่างกายเราไม่เหมาะกับการกิน Detox รึป่าวคะ  หรือเป็นเพราะเรายังไม่เจอ Detox ดีๆ ใครเคยมีปัญหาแบบเราไหมคะ ช่วยแนะนำหน่อย เพราะถ้าไม่กิน Detox ก็ถ่ายยากมากๆเลยค่ะ TT
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่