อายุ25 หาที่เรียนเต้นรำ กทม.ค่ะ

ค่ะ ตามหัวเลย อยากเรียนเต้นรำค่ะ แบบBallroom dance  อยากเต้นเพราะช่วงนี้อ้วนขึ้นแบบ อ้วนเลยอ่ะ แล้วก็อยากหัดมานานแล้วด้วย เวลาดูละครย้อนยุคล่ะอยากหัดให้ได้บ้าง เหมือนออกสังคมสมัยก่อน เร็วๆนี้(คาดว่าปีหน้า) วางแผนจะไปร่วมเต้นรำย้อนยุคที่ยุโรปด้วยค่ะ

ถ้าได้ที่เรียนที่เดินทางสะดวก(เริ่มจาก สถานีอ่อนนุช) แล้วมีคนอายุรุ่นๆเดียวกันเรียนเยอะจะดีมากเลยค่ะ ยิ่งถ้าสอนจังหวะเก่าๆของฝรั่งด้วยได้ยิ่งดีค่ะ แต่ว่าแค่มีที่เรียนดีๆแนะนำก็พอแล้วค่ะ

ขอบคุณทุกท่านล่วงหน้าค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่