เสพติดการช่วยตัวเองมากทำไงดีคะ

เรารู้สึกว่าเสพติดการช่วยตัวเองมากๆ อาทิตย์ละ4-5วัน บางอาทิตย์ก็ทำทุกวันเลยค่ะ มันแปลกมั้ยที่เราจะมีอารมณ์ในทางนั้นทุกวัน ทุกคนที่เป็นผู้หญิงเป็นแบบเรารึป่าว เขินตัวเองที่ทำแบบนี้ทุกครั้งเลยแต่ก็มีเสียงแย้งในหัวว่า'ก็มันรู้สึกดีมากนี่ ทำๆไปเถอะ' น่ะค่ะ 
ก็เลยสงสัยว่าเราช่วยตัวเองทุกวันมันจะผิดปกติมั้ย แล้วถ้าเราช่วยตัวเองมากๆแล้วเวลามีเพศสัมพันธ์กับผู้ชายจะรู้สึกดีเหมือนเวลาที่เราทำเองรึป่าว เพราะเราอาจจะชินกับการช่วยตัวเองไปแล้วอะไรแบบนั้น บวกกับกลัวเรื่องโรคด้วยค่ะ ช่วยตัวเองมากไปจะเกิดโรคอะไรมั้ยคะ ผู้เชี่ยวชาญช่วยตอบเราหน่อยนะคะ🙏🙏
ปล.ตอนนี้เราอายุมากกว่า20แล้วค่ะ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 2
ทำต่อไปครับ ผมก็คนนึงที่เสพติดเหมืแนกัน 555555 แต่ต้องงด เพราะจะเหลือแต่ลมแล้ว
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่