ลูก 7 เดือนแล้ว ชอบร้องงอแง ในเวลา 2 ทุ่ม ทุกคืน ร้องหนักมาก ไม่เอาอะไรสักอย่าง เกิดจากอะไรคะ

ลูกชอบร้องตอน 2 ทุ่ม ทุกคืนเลยค่ะ ไม่ยอมนอน ขยี้ตา เหมือนง่วง พอหลอกให้เล่น ก็ขำ แล้วก้ร้องต่อ ร้องหนักมาก หลับหูหลับตาร้องไม่เอาอะไรสักอย่าง เกิดจากอะไรคะ ตอนนี้ลูกได้ 7 เดือนแล้วค่ะ ไม่เคยเป็นแบบนี้เลยค่ะ เป็นมา 3 คืนแล้ว ลูกบ้านไหนเคยเป็นแบบนี้ไหมคะ 

ขอวิธีแก้ไขด้วยค่ะ  สงสารลูก ร้องจนดั้น ไม่ยอมหยุดอมยิ้ม14
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่