คนที่ไม่ผ่านทดลองงาน เค้าเป็นคนยังไงครับ อยากฟังในมุมมองทั้งนายจ้างและลูกจ้างเองครับ

ตัวผมเองเข้าทำงานมาหลายที่ ยังไม่เคยไม่ผ่านการทดลองงานเลย และก็ยังไม่เคยเห็นใครที่ไม่ผ่านทดลองานด้วย อาจจะเป็นความโชคดีของตนเอง หรือสายงานมันไม่ซับซ้อนก็ได้ แต่ไม่ว่าอะไรก็แล้วแต่ ผมไม่เคยได้สัมผัสกลุ่มคนเหล่านั้นเลย
อยากทราบว่า คนที่เค้าไม่ผ่านการทดลองงานเค้าทำงานยังไง ทำงานได้มั้ย สังคมเป็นยังไง นิสัยใจคอ วิถีชีวิตเป็นไงบ้าง เข้ากับคนอื่นได้มั้ย หรือคุณมองว่าเพราะเหตุผลอะไรถึงไม่ผ่านการทดลองงาน
อยากฟังในมุมมองทั้งสองฝั่งเลยนะครับ ทั้งในมุมมองตัวลูกจ้างเอง คุณคิดว่าทำไมคุณถึงไม่ผ่าน และในมุมนายจ้างว่าสาเหตุอะไรถึงไม่ให้ผ่านการทดลองงาน

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่