Ipad gen7 ติดตั้ง ipados15.5 ไม่ได้ มีใครมีวิธีแก้มั้ยคะ?

กระทู้คำถาม
เราใช้ ipad gen7 อยู่ค่ะ มีแจ้งเตือนมาให้อัปเดตipados15.5มา เราก็กดโหลดแต่ติดตั้งไม่ได้ เวอร์ชั่นปัจจุบันเลยเป็นแค่ 14.7.1 ตอนนี้มีพื้นที่ตามในรูป แต่เคยมีพื้นที่ว่างเยอะกว่านี้(ว่างประมาณ60GB)ก็ยังอัปเดตมาได้อยู่ดีค่ะ เคยลองรีเซ็ทการตั้งค่าแล้ว แต่ก็ยังติดตั้งไม่ได้ค่ะ มีใครมีวิธีแก้บ้างมั้ยคะ ไม่อยากเห็นอิโมจิสี่เหลี่ยมมีเครื่องหมายคำถามข้างในแล้ว🥲 

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่