เราพลาดเองสั่งของจาก ktc apple rewards store รอของกี่วัน 4สัปดาห์แล้วยังไม่ได้เลขพัสดุเลยค่ะ

สั่ง Air5 ไป แจ้งว่ารอจัดส่ง 3-4สัปดาห์ ตอนนี้รอมาครบ30วัน
ไม่มีเมล์แจ้งเลขพัสดุ ส่งของไม่ตรงกำหนดเวลา
ตอนนี้ไม่สบายใจเลยค่ะ รอของนานเกินไป 
ไม่คิดว่าจะส่งช้าขนาดนี้ ผู้บริโภคแบบเราเสียความรู้สึกมาก
ใครจะสั่งจาก ktc apple rewards store อย่าสั่งเลยค่ะ ไม่แนะนำ
เราพลาดเอง
ใครเคยสั่งบ้างคะ ได้ของจริงไหม รอกี่วัน

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่