ใครเคยซื้อของจาก KTC Apple Rewards Store บ้างคะ รอนานมั้ยกว่าจะได้รับของ

ใครเคยซื้อของจาก KTC Apple Rewards Store บ้างคะ รอนานมั้ยกว่าจะได้รับของ
เราสั่งซื้อ Ipad air 4 มาอาทิตย์นึงแล้วค่ะ ตอนสั่งซื้อKTCเขียนบอกไว้ว่าจัดส่ง 2-3 อาทิตย์ แต่ตั้งแต่กดซื้อไปไม่มีmailส่งมาแจ้งอะไรใดๆเลยนอกจากหมายเลขคำสั่งซื้อที่แจ้งหลังจ่ายเงิน ซึ่งมันก็เอาไปเช็คอะไรไม่ได้ โทรไปถามทั้งKTCทั้งApple ก็ไม่ได้ขอสรุปว่าจะส่งของให้เมื่อไร
อยากทราบว่าเพื่อนๆคนไหนเคยสั่งไป แล้วนานมั้ยคะกว่าKTCจะส่งเลขจัดส่งมาให้เราเช็คได้?
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่