คุยไลน์กับสาวที่ชอบสองคน ควรเลือกใครดี?

มีสาวที่คุยสองคนครับ เลือกใคร
ยอมนัดเจอด้วยแต่ผมชอบนั่งรถเมล์จริงๆ
คนแรกอายุเท่ากัน รู้เรื่องราวของผมทุกอย่าง คุยเก่ง คุยสนุกตอบเร็ว จริง ผมเป็นที่ชอบนั่งรถเมล์ เขาเลือกนี่จะยอมนั่งรถเมล์กับผม ขับรถไม่เป็นไม่ได้มีปัญหา คนแรกชอบนั่งรถเมล์เหมือนกัน  /
คนที่สองเขาไม่รู้เรื่องราวของผม เขาตอบช้า แต่ตอบตลอด เขาไม่ชอบนั่งรถเมล์ เขาจะสอนขับรถให้ จะเลือกใครดีหรือเราจะเลือกตามที่หัวใจเราต้องการ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่