บัตรเครดิตธนาคารกรุงเทพ

ผมสมัครบัตรเครดิตแบบใช้เงินฝากค้ำประกันไปตั้งแต่วันที่05-04-65
ผ่านไป1อาทิตย์เจ้าหน้าที่สาขาโทรตามไปเซ็นเอกสารเพิ่ม
ผ่านไปอีกอาทิตย์/เจ้าหน้าที่สำนักงานใหญ่โทรมาให้ไปเซ็นเอกสารเพิ่มที่สาขาอีก/เลยถามเจ้าหน้าที่สาขาว่ามันติดอะไรเพราะมา2รอบแล้วนะ/เจ้าหน้าที่แจ้งว่าต้องให้เซ็นต์เอกสารเพิ่มทางสำนักงานใหญ่ขอมา/ก็โอเคเซ็นต์ไป
ผ่านไปอีกอาทิตย์ก็ยังเงียบ
สรุปผมใช้เวลาสมัครไปเกือบ40วัน
ยังเงียบอยู่จะทำไงดีครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่