วีธีทำให้ตัวหอมติดทนทั้งวัน

สวัสดีค่ะ เรื่องที่เราอยากรู้ก็ตามหัวข้อเลยค่ะ คือเราอยากตัวหอมเสื้อผ้าหอมติดทนทั้งวัน อีกเดี๋ยวก็เปิดเทอมแล้ว เมื่อเทอมก่อนเดินผ่านรุ่นพี่มีแต่คนตัวหอมมากๆเลย เราเลยอยากรู้คนส่วนใหญ่ใช้อะไรกัน ถึงหอมมากแล้วติดทนค่ะ เราเป็นคนกลิ่นตัวแรงพอสมควรT^T เราอยากได้ราคาไม่แรงมาก ส่วนตัวชอบกลิ่นเด็กทารกค่ะ เราอายุ13-14เลยอยากเปลี่ยนตัวเองเองด้วยความกำลังเป็นวัยรุ่นอะเนอะ จริงๆบอกทริคแชร์ประสบการณ์เรื่องการลดน้ำหน้าดูแลผิวหน้าด้วยก็ได้ค่ะ ยังไงรบกวนบอกเราทีนะคะ มาแชร์ทริคกันเยอะๆ ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับทุกคำตอบนะคะ🙏🏻
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่