ตามหาโปรแกรมที่การ์ตูนใน Disney ออกมาเต้นได้ครับ

คือผมตามโหลดหาโปรแกรมเก่าอันหนึ่งแต่หาไม่เจอ
เคยเล่นตอนประถมที่โรงเรียน เกือบๆจะ 20 ปีที่แล้ว
ลักษณะของโปรแกรมมันคือเราสามารถวาดรูปได้
เลือกแบล็กกราวภาพต่าง ๆ ได้ วางสิ่งของต่าง ๆ ได้
ฉีดสเปรย์ หรือปล่อยแมลง-แมงมุม-มด ออกมาได้
เอาพวกการ์ตูนดิสนีย์ ออกมาเต้นได้ เป็นดปรแกรม
สำหรับเด็กนนะครับ คิดถึงมากแต่หาไม่เจอ
ไม่รู้ว่าชื่อโปรแกรมอะไร
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่