เห็นหน้าคนคุยแล้วไม่หล่อทำไงดีคะ

สวสัดีค่ะเมื่อเดือนที่แล้วเราไปคุยกับคนคนนึงค่ะเค้าเคมีตรงกับเรามากแต่ก็เลิกคุยกันไปเราไม่เคยเห้นหน้าเค้าเลยค่ะ เราเคยขอดูเค้าก็ไม่ให้ดู แล้วก็เลิกคุยกันค่ะ(ที่เลิกคุยกันเพราะเรื่องคนเก่านะคะ) แล้วเดือนนี้ก็กลับมาคุยกันอีกค่ะครั้งนี้เราเห็นหน้าเขาแล้วคือเราก็ไม่ได้สวยนะคะแต่ก้ไม่ได้ขี้เหร่ขนาดนั้น แต่พอเราเห็นหน้าเค้าคือแบบ เอิ่ม........ นั่นแหละค่ะ ไม่ได้อะไรเท่าไหร่เราไม่ได้มีเจตนาเหยีดนะคะ เราแค่รู้สึกว่าไม่ตรงปก เราควรเลิกคุยมั้ยคะ เราเป็นคนเทเค้าตอนแรกแล้วก็ขอเค้าให้กลับมาคุยกันค่ะคือแบบยอมรับนะคะว่า ยิ้มแต่ไม่ตรงปกอ่าาา เราควรทำไงคะแต่นิสัยดีมากจริงๆค่ะ อย่าว่าเรานะคะทุกคนเราไม่ได้เหยียดจริงๆนะคะ🙏🏻🙏🏻🙏🏻🙏🏻
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่