เเนะนำหนังสือเเก​รมม่า​ภาษา​อังกฤษ​

สวัสดี​ค่ะ​ พอดีหนูตามหาหนังสือเเกรมม่าภาษา​อังกฤษ​เนื้อหาครบทุกอย่างเกี่ยวกับเเกรมม่าครบในเล่มเดียว​ตั้งเเต่ต้นถึงขั้นสูง​เเละเข้าใจทุกเเก​รมม่า​ที่มีทั้งหมดเเละ​ทุกอย่าง​อย่างถ่องแท้​ค่ะ​ใช้สอบได้ทุกสนาม​ค่ะ สอบเข้ามหาลัย, สอบไปต่างประเทศ, ielts, toeic, toefl, สอบในโรงเรียน,​ ใช้สอน, หรืออ่านเพื่อพัฒนา​ตนเองในด้านๆนี้ค่ะ​ อยากรีเรียนเเก​รมม่า​ทุกอย่างเลยค่ะ(พอดีหนูอยากเรียนรู้เเก​รมม่า​ทั้งหมดที่มีในภาษาอังกฤษ​ค่ะ)​ ควรจะซื้อเล่มไหนดีคะ​ ขอบคุณ​สำหรับคำเเนะนำมากๆนะคะ​
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่