รีวิว โรงแรม Mybeach Phuket

สวัสดีค่ะ
จัดทริปไปเที่ยวกับครอบครัวที่จังหวัดภูเก็ตค่ะ วันที่ 15-17 เมษายน 2565 เจอแพคเกจโรงแรม mybeach phuket โรงแรมอยู่แถวแหลมพันวาค่ะ จองแพคเกจผ่าน Hungry hub พักห้อง premier seaview 2 คืน รวมอาหารเช้า ได้เครดิตโรงแรม 3,250 บาทค่ะ อีกทั้งยังใช้ส่วนลดเราเที่ยวด้วยกันได้ด้วยค่ะ จ่ายเงินไปเพียง 3,900 บาทค่ะ แต่ต้องจองผ่าน Hungry hub นะคะ แล้วระบุรายละเอียดเลขบัตรประชาชนและเบอร์โทรศัพท์ที่ลงทะเบียนผ่านแอปเป๋าตังค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่