ของหายหรือส่งช้า Kerry

กระทู้คำถาม
คือสั่งของไปตั้งแต่วันที่ 8 กำหนดสั่งวันที่ 11 เราก็รอของแต่พอเช็คสถานะในShopee มันขึ้นว่าบริษัทขนส่งนำส่งพัสดุให้คุณไม่สำเร็จ เนื่องจาก : รอการแก้ไข ขึ้นมาตั้งแต่วันที่ 10 เราก็รอจนถึงวันที่ 11 แต่ของก็ยังไม่มา พอเช็คพัสดุของมาถึงแล้วอยู่ที่คลังสินค้า พอถึงวันที่12 เราก็เลยเข้าไปรับของเองเลย แต่พนักงานบอกว่าของน่าจะอยู่กับคนนำส่งพัสดุถ้าอยู่กับคนส่งก็จะได้วันนี้เลยครับพี่หรือถ้าไม่อยู่กับคนนำส่งก็น่าจะได้ในวันพรุ่งนี้นะครับ แต่เมื่อคืนมันก็ขึ้นสถานะตอน 3ทุ่ม ว่า บริษัทขนส่งนำพัสดุให้คุณไม่สำเร็จ เนื่องจาก :รอการแก้ไข จนวันที่13แล้วก็ไม่มีใครมาส่ง เซ็กในสถานะก็ไม่มีใครนำส่ง คือของหายหรืออะไร เสียเวลามากถ้าหายจะได้ไม่ต้องรอ จะได้สั่งใหม่ไปเลย รอมา 5-6วันละ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่