หาที่ฝึกงาน ในจังหวัดอุบล | เขียนเว็บไซต์ | มีแนะนำบ้างไหมครับ

กำลังหาที่ฝึกงานนะครับ อยากทราบว่าพอจะมีที่ไหนบ้างในอุบลที่เป็นเกี่ยวกับเขียนเว็บไซต์ หรือ เขียนโค้ด 
ผมพอจะมีพื้นฐานอยู่บ้างเกี่ยวกับ javascript ( React, NodeJs) html css php เลยอยากจะฝึกฝนให้เก่งขึ้นไปอีก พอจะมีที่ไหนแนะนำบ้างครับ หรือไม่ต้องเป็นในจังหวัดอุบลก็ได้นะครับ
ขอบคุณครับ 😊
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่