ใช้ครีมกันแดดหรือครีมช่วยให้ผิวกระจ่างใสยี่ห้ออะไรดีคะ

กระทู้คำถาม
ตามนั้นเลยค่ะ ตอนนี้คือคอดำหน้าดำไปไกลสีตัวแล้วค่ะ คอดำไม่ใช่เพราะขี้ไคลนะคะ แต่เป็นเพราะตากแดดล้วน ๆ เลยค่ะ ตอนนี้ใกล้จะเปิดเทอมแล้วอยากทำให้ผิวมันกระจ่างใสขึ้นมาหน่อย ตอนอยู่โรงเรียนเก่าแดดแรงไม่ไหว ตอนนั้นไม่ค่อยห่วงสวยเท่าไหร่ค่ะ แบบจะเป็นยังไงก็ช่าง แต่ตอนนี้ไม่โอเคแล้วค่ะ ผิวตัวคือขาวแต่หน้าดำคอดำ ช่วยแนะนำหน่อยนะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่