เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

อยากสูง

สวัสดีครับ ตอนนี้ผมอายุ 17 ปีครับ ผมสูง 170  ตอนอายุ 16 ก็วัดได้ 170 ไม่สูงมาปีกว่าเเล้วครับ ตอนนี้เตี้ยเกือบที่สุดในห้องแล้วครับ ปกติไม่เล่นกีฬา นอนตี+ ไม่คุมอาหารอยากกินอะไรก็กิน ถ้าผมปรับเปลี่ยนพฤติกรรมตอนนี้ กลับมาดูเเละใส่ใจตัวเอง ผมจะสูงขึ้นได้อีกมั้ยครับ เเล้วจะมีโอกาสถึง180 ได้มั้ยครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่