ร้าน official ใน shoppee ของแท้มั้ย

ตามหัวข้อเลยค่ะ โดยเฉพาะสกินแคร์เพราะเราเป็นคนชอบซื้อของออนไลน์มาก ขี้เกียจเดินหาซื้อตามห้างทั่วไปนะคะ เพราะสกินแคร์บางตัวหาซื้อไม่ได้ตามท้องตลาดทั่วไปในประเทศไทยเช่น krave beauty, paula's choice เราเลยตัดสินใจสั่งออน์ไลน์มา คือเราซื้อมาเยอะแล้วด้วยค่ะ TT อันนี้ขออนุญาตถามเพิ่มนะคะ เราจะสามารถเช็คว่าเป็นของแท้ปลอมได้ยังไงหรอคะ เอาแบบชัวร์ๆเลยค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่