ทำตา2ชั้นมาครบ 8 วันเเต่ตา1ข้างลืมไม่ขึ้นเพราะรั้งตาปกติไหมคะ?

ทำตา 2 ชั้นมาครบ 8 วันค่ะ เป็นเคสกรีดยาวตัดไขมันย้ายไขมันมาเติมที่ตาเพราะเบ้าตาลึกหมอแจ้งเเบบนั้นค่ะ เเต่มีตา 1 ข้างมันรั้งตึงๆลืมไม่ค่อยขึ้นเลยค่ะ
แบบนี้ปกติหรือป่าวค่ะ หรือต้องรอไปนานๆ เครียดมากค่ะอ่านรีวิวเพื่อก็กลัว 
ปล. ลงรูปไม่ได้ค่ะ พึ่งหัดเล่นลงไม่เป็นค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่