ทำตาสองชั้น ชั้นตาใหญ่ ดูตาโหล หน้าแก่ ควาแก้มั้ย

สวัสดีค่าา เราไปทำตาสองชั้นมาวันที่ 4 มีนาที่ผ่านมานะคะ ตอนนี้ 2 เดือนแล้วค่ะ ตอนก่อนทำสื่อสารกับคุณหมอผิดพลาดหรืออะไรซักอย่าง แต่ชั้นตาออกมาหนากว่าที่คิดไว้มากๆ ผิดหวังมาก ตรงรอยพับบุ๋มๆลึกลงไป หน้าดูมีอายุขึ้น แถมบ้างมุมดูหอยมาก😭 ตอนนี้กำลังลังเลว่าจะแก้ดีมั้ย จะคุ้มเจ็บมั้ยค่ะ
อยากถามผู้มีประสบการณ์ด้วยค่า ว่าตาหลังสองเดือน จะยุบอีกเยอะมั้ย คุณหมอทำให้ 8 มิลค่ะ (เพิ่งรู้ทีหลัง)

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่