++ เชียร์สด EPL - Game Week 30 ++Aston Villa vs Arsenal++

สวัสดีค่ะ วันนี้พบกันเร็ว ทุ่มครึ่งวันเสาร์ เวลากินกันเลยทีเดียว

ก้าวมาถึง เกมที่ 30 ของฤดูกาลกันแล้วนะคะ เป็นเกมที่วิลล่าเปิดบ้านต้อนรับการมาเยือนของอาร์เซน่อล น้องก็หนักใจนะ หนุ่มๆของน่อลเราก็เอาใจช่วย แต่ก็ทิ้งเฮียเจิดไม่ได้เช่นกัน  เอาเป็นว่า อย่าเล่นกันแรงเน้ออ ถ้อยทีถ้อยอาศัย ใครชนะก็ยินดีด้วยค่ะ

ป่ะ ดูไลน์อัพ กัน

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่