iphone 6 กรุงไทย

สงสัยค่ะ ว่าทำไม iphone 6 เข้าแอพแล้วเด้งตลอดเลย วันนี้เราเข้าตั้งแต่ 9 โมงเช้า จน 16:00 ก็ยังไม่ได้ค่ะ พื้นที่ไม่เต็มนะคะ ทุกวันก็เข้าได้ปกติแต่วันนี้ไม่ได้ เป็นเพราะรุ่นโทรศัพท์หรือป่าวคะ / การล็อกอินเข้าบัญชี จำเป็นต้องใช้เบอร์ของเจ้าของบัญชีใช่มั้ยคะ เราใช้บัญชีพี่แต่เบอร์ไม่ตรง เข้าไม่ได้
แสดงความคิดเห็น