หาฤกษ์คลอดเดือน เมษายน 2565 ค่ะ

เนื่องด้วยคุณแม่ดูฤกษ์ตามปฏิทิน ไทย จีน รู้สึกฤกษ์ดี ในเดือนนี้น้อยมากเลยค่ะ
เดือน เมษา เสีย วัน พฤหัส กับ วันเสาร์ แม่ก็ตัดออก
พ่อกับแม่เกิดวันอาทิตย์ ก็เป็น อริกับอังคาร ก็ตัดออก
ตอนนี้ เห็นตามเวปบอกวันที่ 4 กับ 15 เมษายน
เดิมกำหนดคลอด 21 เมษายน 2565
แม่เกิด อาทิตย์ ลัคนา เมถุน
พ่อเกิด อาทิตย์ ช่วงบ่ายโมงถึงบ่ายสอง เดือนกันยายน
สามารถคลอดวันที่ 4 หรือ 15 จะดีกว่าคะ
น้องเป็น ผญ ค่ะ
(ขอแค่เกิดวันดีก็พอค่ะ ฤกษ์เป็นเวลาแล้วแต่คุณหมอสะดวกค่ะ)
ขอบคุณค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่