ขอฤกษ์คลอดบุตรหรือแนะนำที่หาฤกษ์ให้หน่อยค่ะ

ออกตัวก่อนเลยนะคะ ไม่ได้อยากผ่าคลอดค่ะ แต่คนแรกโดนผ่าฉุกเฉินไปแล้วคนที่2เลยต้องผ่าค่ะ กำหนดคลอดหมอให้มาคือวันที่15-31 พ.ค. 62 นี้ค่ะ คลอดวันไหนก็ได้ คลอดที่เอกชนค่ะ แต่ครบ38W คือ15พ.ค.62สามารถผ่าได้เลยค่ะ แม่เกิด วันอังคาร  ปีขาล พ่อเกิดอาทิตย์ ปีเถาะ พี่สาวเกิดศุกร์ ปีมะแม คนในท้องอยากให้ดวงส่งเสริมพ่อแม่ และ พี่น้องรักกัน 
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่