เพื่อนเรา ไม่ถูกกับหัวหน้าอย่างแรง แต่เพื่อนผลงานเป็นที่ประจักษ์ ยอดขายนางปัง!! แบบนี้จะมีผลต่อการประเมิน kpi ไหมคะ??

คือ องค์กรเป็นองค์กรระดับมหาชน
ละเพื่อนเคยมีปัญหากับหัวหน้าค่ะ แบบไม่ถูกกันอย่างแรง

ทีนี้หน่วยงาน เป็นเกี่ยวกับงานขายค่ะ

ในหน่วยงานขายกันไม่ค่อยได้ แต่เพื่อนเราคนนี้ ขายได้เยอะมากกกกกค่ะ เงินเข้าหน่วยงาน

แต่นางกลัวตก kpi เพราะไม่ถูกกับหัวหน้า

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่