ถ้าเรายกเลิกบับเบิ้ลในโทรศัพท์ มันจะกระทบกับในไอแพดมั้ย (Lysn)

กระทู้คำถาม
คือตอนนี้เราย้ายบับเบิ้ลไปในไอแพดแล้ว แต่ทีนี้มันเกิดปัญหาตามมาทีหลังค่ะ คือพอมันครบกำหนดวันที่ต้องจ่ายบับเบิ้ลเราก็จ่ายในไอแพดไปแล้วเรียบร้อย แต่ทีนี้ในโทรศัพท์มันยังเรียกเก็บอยู่เรื่อยๆอ่ะค่ะ เราเลยว่าจะยกเลิกบับเบิ้ลในโทรศัพท์แต่ก็กลัวว่ามันจะกระทบกับบับเบิ้ลในไอแพดของเราด้วย มีใครพอทราบบ้างมั้ยคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่